Busassun Baƙar Naman gwari na Namomin kaza

Takaitaccen Bayani:

Suna:Busashen Baƙar Naman gwari
Kunshin:1kg*10 jaka/kwali
Rayuwar rayuwa:watanni 24
Asalin:China
Takaddun shaida:ISO, HACCP

Dried Black Fungus, wanda kuma aka sani da namomin kunnen itace, nau'in naman gwari ne da ake ci wanda aka fi amfani dashi a cikin abincin Asiya. Yana da kalar baƙar fata na musamman, da ɗan ɗanɗano nau'in rubutu, da ɗanɗano mai laushi, ɗan ƙasa. Idan an busar da shi, za a iya sake mai da ruwa a yi amfani da shi a abinci iri-iri kamar miya, soyuwa, salati, da tukunyar zafi. An san shi don iya shan ɗanɗano na sauran sinadaran da aka dafa shi da su, wanda ya sa ya zama zabi mai yawa kuma sananne a yawancin jita-jita. Ita ma namomin kunnen itace suna da daraja don amfanin lafiyar su, saboda suna da ƙarancin adadin kuzari, marasa kitse, kuma kyakkyawan tushen fiber na abinci, ƙarfe, da sauran abubuwan gina jiki.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayani

Busasshen naman gwari namu baƙar fata iri ɗaya ne kuma yana da ɗan laushi mai laushi. Suna cikin girma mai kyau kuma an cika su da kyau a cikin marufi na iska don adana nau'insa da dandano.

baki naman gwari
black fungus 2

Sinadaran

100% Black fungus naman kaza.

Bayanan Gina Jiki

Abubuwa

A cikin 100 g

Makamashi (KJ)

1107

Protein(g)

12.1

Mai (g)

1.5

Carbohydrate (g)

35.7
Sodium (mg) 49

Kunshin

SPEC. 1kg*10 bags/ctn

Babban Nauyin Katon (kg):

11kg

Nauyin Kartin Net (kg):

10kg

girma (m3):

0.118m3

Karin Bayani

Ajiya:Ajiye a wuri mai sanyi, bushewa nesa da zafi da hasken rana kai tsaye.

Jirgin ruwa:
Air: Abokin aikinmu shine DHL, TNT, EMS da Fedex
Teku: Wakilan jigilar mu suna aiki tare da MSC, CMA, COSCO, NYK da dai sauransu.
Muna karɓar abokan ciniki da aka zaɓa. Yana da sauƙi a yi aiki tare da mu.

Me Yasa Zabe Mu

20 shekaru Experience

akan Cuisine na Asiya, muna alfahari da isar da fitattun hanyoyin samar da abinci ga abokan cinikinmu masu daraja.

hoto003
hoto002

Juya Label ɗin ku zuwa Gaskiya

Ƙungiyarmu tana nan don taimaka muku ƙirƙirar cikakkiyar lakabin da ke nuna alamar ku da gaske.

Ikon Ƙarfafawa & Tabbacin Inganci

Mun rufe ku da masana'antun saka hannun jari guda 8 da ingantaccen tsarin gudanarwa mai inganci.

hoto007
hoto001

An fitar dashi zuwa Kasashe da Gundumomi 97

Mun fitar da shi zuwa kasashe 97 a duniya. Yunkurinmu na samar da abinci mai inganci na Asiya ya sa mu bambanta da gasar.

Binciken Abokin Ciniki

sharhi1
1
2

Tsarin Haɗin gwiwar OEM

1

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • KAYAN DA AKA SAMU