Rice Vinegar da Sushi Vinegar a cikin Sinadaran Jafananci

A cikin abinci na Japan, ko da yake shinkafa vinegar dasushi vinegarsu duka vinegar ne, manufarsu da halayensu sun bambanta. Rice vinegar yawanci ana amfani dashi don kayan yaji gabaɗaya. Yana da ɗanɗano mai santsi da launi mai sauƙi, wanda ya dace da dafa abinci iri-iri da kayan yaji.Sushi vinegar an tsara shi musamman don yin sushi. Yana taka muhimmiyar rawa a cikin shirye-shiryen sushi kuma yana iya haɓaka ɗanɗano da ɗanɗanon sushi.

img (1)

Shinkafa vinegar: Ita ce vinegar-manufa ta gaba ɗaya tare da ɗanɗano mai laushi da launi mai laushi, dace da kayan yaji na gaba ɗaya. Zai iya zama vinegar shinkafa, vinegar, hatsi, da dai sauransu. Gabaɗaya ana dafa ruwan vinegar daga cakuda shinkafa da sha'ir. Shi ne mafi yawan nau'in vinegar a Japan kuma yana da aikace-aikace masu yawa. Acidity na shinkafa vinegar yana da ƙasa fiye da na vinegar na yau da kullum, tare da acidity 4 ~ 5 kawai, wanda ya sa ya ɗanɗana kuma ya dace da hanyoyi daban-daban na dafa abinci kamar su soya da tsomawa.

Sushi vinegarvinegar ne musamman amfani da sushi. A girke-girke nasushi vinegar yawanci ya hada da farin vinegar, sugar, gishiri, da dai sauransu. A m dandano a sushi zo daga gare ta. Dalilin da yasa ake sanya sushi a cikin vinegar shine don sanya shinkafar ta yi laushi kuma ta zama mai laushi, ta yadda za ta iya zama mafi kyau idan an nannade shi da bamboo. Lokacin yin sushi, kuna buƙatar haɗuwasushi vinegara cikin shinkafa. Jirgin shinkafa zai rage danko saboda tasirinsushi vinegar, sa shinkafar ta yi laushi kuma ba ta daɗe. A lokaci guda kuma, zai iya sauƙaƙe shinkafar don samar da ƙwallon ƙafa. Sushi da aka gama ba shi da sauƙi a sassauta lokacin da aka ɗauko shi da katako. Lokacin da kuka ci shi a bakinku, kowane hatsi ya bambanta, wanda ke nuna dandanon shinkafa.Sushi vinegarIdan aka hada a cikin shinkafa za ta kara tsamin shinkafar, a sanya shinkafar ta fi dadi, sannan a sanya sushi dadi.

img (2)

Sushi vinegarna iya rage dankowa da koshi na cin shinkafa da yawa, yana sa sushi ya fi ɗanɗano. Hakanan yana iya rufe ƙamshin kifi na kifi, kaguwa, kifin kifi da sauran abincin teku, yana sa sushi laushi da taushi ba tare da ƙamshin kifi na abincin teku ba. Hakanan yana amfani da tasirin bactericidal na vinegar don kiyaye sushi sabo da tsabta da kuma ƙara dandano. Ruwan vinegar da kowane kantin sushi ke amfani da shi ya bambanta, kuma wasu gidajen cin abinci na sushi suna da hazaka wajen yin na musammansushi vinegar don samar wa abokan ciniki mafi kyawun dandano da laushi.

Abubuwan da aka bayar na BEIJING SHIPULER CO., LTD.

WhatsApp: +8613683692063
Yanar Gizo:http://www.yumartfood.com


Lokacin aikawa: Satumba-04-2024