Nasihu game da Konjac Noodles

MeneneKonjac Noodles?

Yawanci ake kirashirataki noodles, konjac noodles Noodles ne da aka yi daga corm na konjac yam. Noodles mai sauƙi ne, kusan mai ɗaukar nauyi wanda ke ɗaukar ɗanɗanon duk abin da aka haɗa shi da shi.

An yi shi da ƙwanƙarar dawa na konjac, wanda kuma ake yi masa lakabi da dokin giwa.konjac noodles sun kasance tushen abinci na Jafananci da na Sin tsawon ƙarni. Don yin noodles tare da wannan sinadari, ana yin konjac ɗin a matsayin fulawa da aka haɗe da ruwa mai ɗumi da ruwan lemun tsami, wanda shine maganin calcium hydroxide wanda ke taimakawa tare da haɗin gwiwa ta yadda za a iya yayyanka shi cikin noodles.

Sauran sunan gama gari na konjac noodle shine shirataki noodle. Yana nufin "farin ruwa" a cikin Jafananci, moniker da aka ba da shi saboda noodles yayi kama da ruwa mai laushi lokacin da aka zuba a cikin kwano. Waɗannan noodles kusan ba su da ɗanɗano sosai. Abin da abincin ya rasa a cikin dandano, ya zama abin da ake ci. 图片1

Konjac Noodles Vs. Rice Vermicelli

Konjac noodles yayi kama da shinkafa vermicelli. Duk abubuwan biyun suna da fari kuma wani lokacin suna da ɗan fassarori. Kamar yadda sunan ya nuna, shinkafa vermicelli ana yin shi da garin shinkafa da ruwa, yayin dakonjac noodles a yi amfani da fulawar da aka yi da corm na fure-fure, da ruwa da ruwan lemun tsami. An yi amfani da waɗannan noodles a cikin dafa abinci na Asiya tsawon ƙarni, kodayake shinkafa vermicelli ta fito daga China da noodles na konjac an yi imanin an halicce su a Japan.

Lokacin siyayya don shinkafa vermicelli tabbatar an ce "shinkafa" akan kunshin. Akwai kuma Italiyanci vermicelli mai kama da juna kuma an yi shi da garin semolina. Ana iya samun noodles na Konjac a ƙarƙashin sunan shirataki, amma babu wani bambanci akan yadda ake yin shi. Duk waɗannan noodles ana iya cinye su da zafi ko sanyi, kuma ba su da ɗanɗano mai ƙarfi da kansu. 图片2

Iri

Dukakonjac noodles dogo ne kuma farare ko bayyanuwa. Wasu na iya ganin sun fi wasu kyau. Ana iya samun wannan sinadari a cikin wasu sunaye da suka hada da shirataki noodles, noodles na mu'ujiza, noodles na shaidan da dawa.

Amfanin Konjac Noodle

A ka'idar babu wani abu mai tsayi na yau da kullun da zai iya yi wanda konjac noodle ba zai iya ba, kodayake daga baya yakan zama ɗan roba kaɗan kuma ba zai iya dafa abinci na dogon lokaci ba. Thekonjac noodle Hakanan ba shi da ɗanɗano da yawa, maimakon haka, yana ɗaukar nau'ikan biredi, manyan kayan abinci da kayan yaji. Yi amfani da shi don jita-jita na noodle da Asiya, don yin babban, yi hidima mai sanyi da salatin, ko kuma a haɗe shi da miya mai daɗin ɗanɗano don farantin gefe mai sauri.

Yadda Ake Dahuwa Da Konjac Noodles

Konjac noodles an san suna da ɗan ƙamshi da nau'in roba, amma ana iya guje wa wannan yanayin cikin sauƙi idan an dafa shi daidai. Lokacin buɗe kunshin noodles, tabbatar da wanke su kafin tafasa. Sai a tafasa a sama kamar minti uku. Bayan haka, sai a zubar da noodles ɗin sannan a soya su ba tare da ƙara mai ba na tsawon minti biyar zuwa bakwai, tabbatar da cewa ruwa mai yawa yana ƙafe ba tare da noodles ya bushe ba. Wannan yana taimakawa tare da ɗan ƙaramin rubbery. Na gaba, noodles suna shirye don ƙara kayan lambu, nama, da miya. Hakanan ana iya shirya su kawai ta tafasa, kodayake yana da kyau a kiyaye shi cikin sauri kuma ƙasa da mintuna uku.

Menene Konjac Noodles suke dandana?

A kan nasukonjac noodles ba ku da dandano mai yawa. Yi la'akari da wannan sinadari azaman slate mara kyau wanda zai ɗanɗana irin miya ko kayan yaji da aka dafa dasu. 图片3

Yadda ake AjiyeKonjac Noodles?

Domin waɗannan noodles ɗin an yi su ne da ruwa, rayuwar rayuwar ba ta daɗe kamar sauran nau'ikan. Ajiye bushe kuma a cikin duhu, sanyin kayan abinci har sai an shirya don amfani. Yawancin noodles na konjac za su buƙaci a dafa su a cikin shekara guda na siyan. Noodles da aka ajiye a jika yana buƙatar ci da wuri, kuma da zarar an dafa shi, ya kamata a sha wannan abincin cikin kwanaki.

Tuntuɓar

Abubuwan da aka bayar na Beijing Shipuller Co., Ltd

WhatsApp: +86 136 8369 2063 

Yanar Gizo: https://www.yumartfood.com/


Lokacin aikawa: Mayu-07-2025