Kayayyaki

  • Salo Daban Daban Da Za'a Iya Zubar da Bamboo Skewer Stick

    Salo Daban Daban Da Za'a Iya Zubar da Bamboo Skewer Stick

    Suna: Bamboo Skewer

    Kunshin:100prs/jaka da jakunkuna 100/ctn

    Asalin:China

    Takaddun shaida:ISO, HACCP, BRC, HALAL, FDA

     

    Sandunan bamboo suna da dogon tarihi a ƙasata. Da farko dai, an fi amfani da sandunan gora wajen dafa abinci, daga baya kuma a hankali suka rikide zuwa sana’ar hannu mai ma’ana ta al’adu da kayayyakin ibada. A cikin al'ummar zamani, sandunan bamboo ba kawai suna ci gaba da taka muhimmiyar rawa wajen dafa abinci ba, har ma suna samun kulawa da kuma amfani da su saboda halayen kare muhalli.

  • Naman Mussel Daskararre mai inganci

    Naman Mussel Daskararre mai inganci

    Suna: Daskararre Mussel Nama

    Kunshin: 1kg/bag, musamman.

    Asalin: China

    Rayuwar ajiya: watanni 18 a ƙasa -18 ° C

    Takaddun shaida: ISO, HACCP, BRC, HALAL, FDA

     

    Naman Mussel Daskararre sabo ne mai tsabta da yashi kuma an riga an dafa shi.China asalin wurin.

    Da aka sani da kwai na teku, Mussels suna da darajar sinadirai masu yawa. Kamar yadda wasu bincike suka nuna, kitsen mussel shima yana kunshe da muhimman sinadarai masu kitse ga jikin dan adam, abinda ke cikin sikakken fatty acid bai kai na alade, naman sa, naman nama da madara ba, kuma abun da ke cikin fatty acid din ya fi girma. Kamar yadda bincike ya nuna, kitsen mussel shima yana kunshe da muhimman sinadarai masu kitse ga jikin dan adam, abinda ke cikin sikakken fatty acid bai kai na alade, naman sa, naman nama da madara ba, kuma abun da ke cikin fatty acid din ya fi girma.

  • Gurasa Soya Sauce

    Gurasa Soya Sauce

    Suna: Ma'auni Soya Sauce

    Kunshin: 10kg*2 jaka/kwali

    Rayuwar rayuwa:24 watanni

    Asalin: China

    Takaddun shaida: ISO, HACCP, Halal

     

    CSoya miya yana mai da hankali ne daga ingantacciyar ruwa mai miya ta hanyar fermentation na musammandabara. Yana da arziƙi, launin ruwan kasa ja, ɗanɗano mai ƙarfi da ƙamshi, da ɗanɗano mai daɗi.
    Za a iya sanya miyar soya mai ƙarfi kai tsaye cikin miya. Domin siffan ruwa,narkeda m a cikin uku ko hudu da yawa ruwan zafi kamar m.

     

  • Daskararre Samosa Abincin Abincin Asiya Nan take

    Daskararre Samosa Abincin Abincin Asiya Nan take

    Suna: Daskararre Samosa

    Kunshin: 20g*60pcs*10bags/ctn

    Rayuwar rayuwa: watanni 24

    Asalin: China

    Takaddun shaida: HACCP, ISO, KOSHER, HALAL

     

    Ƙwararriyar dafuwa wanda ke tattare da daɗin dandano na al'ada da farin ciki na ciye-ciye. Daskararre Samosas masu ban sha'awa a cikin zinarensu na zinari, mai laushi, liyafa ce ta gaskiya ga hankali. Fiye da faranta wa ɗanɗanon ɗanɗano kawai, suna ɗaukar bikin al'adu kuma suna ba da ta'aziyya ga kowane cizo.

  • Girke-girke na dankalin turawa mai dadi don soya

    Girke-girke na dankalin turawa mai dadi don soya

    Suna: Dankali mai Shafi Mix

    Kunshin: 1kg*10 bags/ctn

    Rayuwar rayuwa:watanni 12

    Asalin: China

    Takaddun shaida: ISO, HACCP

     

    Girke-girke na dankalin turawa, gauraya ce ta musamman da aka ƙera don ƙirƙirar ƙuƙumi, mai daɗin ɗanɗano don yankan dankalin turawa ko gungu. Cikakke don dafa abinci na gida da ƙwararrun dafaffen dafaffen dafaffen dafaffen dafaffen dankalin turawa, Mix Potato Coating Mix yana ba da cikakkiyar Layer na waje don soya ko yin burodi. Yana haɓaka zaƙi na halitta na dankalin turawakumahalittaewani crispy, zinariya na wajea lokaci guda.

  • Keɓance Tambarin Kayan Aikin Jurewa 100% Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa

    Keɓance Tambarin Kayan Aikin Jurewa 100% Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa

    Suna: Saitin Yankan katako

    Kunshin:100prs/jaka da jakunkuna 100/ctn

    Asalin:China

    Takaddun shaida:ISO, HACCP, BRC, HALAL, FDA

     

    Saitin yankan katako samfurin da za a iya zubarwa da kayan itace kuma ya haɗa da yankan kamar wuƙaƙe, cokali mai yatsu, da cokali. A cikin kasuwa, za ku iya samun nau'ikan nau'ikan kayan yankan katako, waɗanda galibi ana yin su da kayan ɗorewa kamar bamboo kuma suna da ƙayyadaddun halittu, don haka suna da alaƙa da muhalli. Waɗannan saitin na iya ƙunsar kayan yanka iri-iri kamar wuƙaƙe, cokali mai yatsu, cokali, sara, da sauransu don biyan buƙatun cin abinci daban-daban. Saitunan yankan katako da ake zubarwa sun shahara sosai don takamaiman lokuta (kamar tafiye-tafiye, tafiye-tafiye, liyafa, da sauransu) saboda iya ɗaukarsu da aiki.

  • Busasshen Laver Nori Seaweed don Miya

    Busasshen Laver Nori Seaweed don Miya

    Suna: Busasshen Ruwan Ruwa

    Kunshin: 500g*20 jakunkuna/ctn

    Rayuwar rayuwa:12 watanni

    Asalin: China

    Takaddun shaida: ISO, HACCP, KOSHER

     

    Seaweed newani dadi na dafuwa taska daga cikin tekuwandayana kawo daɗin daɗin ɗanɗano da ƙimar sinadirai zuwa teburin ku. Nori namu ya wuce abinci kawai, ammataska mai gina jiki, mai yawan aidin kuma ya ƙunshi furotin fiye da alayyafo. Wannan ya saitzabin da ya dace ga kowane zamani, daga yara zuwa manya, tabbatar da cewa kowa zai iya jin daɗin amfanin lafiyar wannan abincin teku. Ko ka'rkuna neman haɓaka abincinku ko kawai kuna son jin daɗin jin daɗi,kuma baNi ne cikakkiyar ƙari ga abincinku.

     

    Me saitanOri apart shine versatility da sauƙin shiri. An riga an riga an sarrafa ciwan tekunmu don ku ji daɗinsa kai tsaye daga cikin kunshin. Akwai hanyoyi da yawa don haɗawanoria cikin girkin ku, ko kuna son shi soyayye, a jefa a cikin salatin sanyi mai daɗi, ko kuma a dafa shi a cikin miya mai daɗi.

  • Fresh Octopus daga China

    Fresh Octopus daga China

    Suna: Daskararre Octopus

    Kunshin: 1kg/bag, musamman.

    Asalin: China

    Rayuwar ajiya: watanni 18 a ƙasa -18 ° C

    Takaddun shaida: ISO, HACCP, BRC, HALAL, FDA

     

    An samo asali mai dorewa kuma ana kulawa da shi tare da matuƙar kulawa, daskararrun Octopus ɗin mu yana ba da garantin ba kawai dandano na musamman ba har ma da tabbacin inganci. Muna alfaharin isar da mafi kyawun kayan abincin teku zuwa ƙofar gidanku, yana ba ku damar ɗanɗano ɗanɗanon teku cikin jin daɗin gidanku.

  • 1.8L high quality kimchee miya

    1.8L high quality kimchee miya

    Suna: Kimchi miya

    Kunshin: 1.8L * 6 kwalban / kartani

    Rayuwar rayuwa:18watanni

    Asalin: China

    Takaddun shaida: ISO, HACCP, Halal

    Kimchi miya kayan yaji ne da aka yi daga kabeji mai ɗanɗano mai yaji.

     

    Wannan tushe na kimchi ya haɗu da kaifi mai kaifi na ja chili da zaƙi na paprika tare da iodized da umami ƙamshin bonito. Godiya ga magungunan kashe kwayoyin cuta na tafarnuwa, an yi ta ba tare da dumama ba kuma ba tare da abubuwan adanawa ba don adana umami na nau'o'in sinadaran. Ya wadata a cikin 'ya'yan itatuwa da kayan marmari, yana da umami mai ƙarfi, 'ya'yan itace da bayanin kula da iodized waɗanda ke sa ya zama miya mai kyau.

     

    Wani dabara da tsayi mai tsayi a cikin baki wanda ke tattare da kyakkyawar umami, bayanin kula da iodized da ɗanɗanon tafarnuwa mai kyau.

     

    Ana iya amfani da wannan miya da kansa kamar sriracha sauce, haɗe tare da mayonnaise don rakiyar tuna da shrimp, don kakar miya mai cin abincin teku ko marinate bluefin tuna, alal misali.

  • Abun ciye-ciye na hatsin daskararrun Sinawa

    Abun ciye-ciye na hatsin daskararrun Sinawa

    Suna: Buns ɗin daskararre

    Kunshin: 1kg * 10 jaka / kartani

    Rayuwar rayuwa: watanni 18

    Asalin: China

    Takaddun shaida: HACCP, ISO, KOSHER, HALAL

     

    Shirya abubuwan ɗanɗanon ku don ƙwarewar da ba za a manta da ita tare da Frozen Steamed Buns, waɗanda suka mamaye zukatan masoya abinci a duk faɗin duniya. An samo asali daga manyan titunan birnin Shanghai, waɗannan ƙayatattun Buns ɗin daskararrun daskararru shaida ce ta gaskiya ga fasahar abincin Sinawa. Kowane daskararre Tufafi Buns babban zane ne, an ƙera shi sosai don isar da ɗanɗano mai daɗi tare da kowane cizo.

  • Busassun Rusk Burodi don shafa

    Busassun Rusk Burodi don shafa

    Suna: Busasshen Rusk Gurasa

    Kunshin: 25kg/bag

    Rayuwar rayuwa:watanni 12

    Asalin: China

    Takaddun shaida: ISO, HACCP

     

    MuBusassun Rusk Burodisinadari ne mai ƙima da aka ƙera don ɗaukaka laushi da ɗanɗanon soyayyen abincinku. An yi shi daga kayan albarkatu masu inganci, wannan samfuri mai mahimmanci yana ƙara ƙwanƙwasa, rufin zinare zuwa nau'ikan jita-jita, yana ba su ƙwanƙwasa mara ƙarfi wanda ke haɓaka ɗanɗanonsu gabaɗaya. Ko kuna soya nama, kayan lambu, ko abincin teku, wannanBusassun Rusk Buroditabbatar da cewa kowane cizo yana da ɗanɗano mai daɗi. Ana samun samfurin a cikin masu girma dabam, gami da 2-4mm da 4-6mm, yana ba da sassauci don dacewa da buƙatun dafa abinci daban-daban da abubuwan zaɓi. Ya dace da masu dafa abinci da masu dafa abinci iri ɗaya, yana ba da sauƙi da sakamako mai inganci kowane lokaci.

  • Farantin katako na Japan dafa abinci cutlery sushi tsayawa tire

    Farantin katako na Japan dafa abinci cutlery sushi tsayawa tire

    Suna: Sushi Stand Tray

    Kunshin:1pcs/kwali

    Asalin:China

    Takaddun shaida:ISO, HACCP, BRC, HALAL, FDA

     

    Sushi counter yana taka muhimmiyar rawa wajen samarwa da nunin sushi. Ba kawai wurin aiki ba ne don masu dafa abinci sushi don yin sushi amma kuma muhimmin kayan aiki ne don gabatar da sushi da kyau ga abokan ciniki. Zane na sushi tsaye sau da yawa yana mai da hankali kan amfani da kyan gani don tabbatar da cewa sushi yana cikin mafi kyawun yanayin yayin samarwa da tsarin nunawa. Misali, wasu guraben sushi an yi su ne da itacen fir na dabi'a kuma an yi aikin haifuwa da yawa. Suna da halaye na kayan aiki mai ban sha'awa, bayyanar kyan gani, babban matsayi, rashin guba, kare kare muhalli, da dai sauransu, wanda ya dace da bukatun abinci mai kyau na zamani.